తొడల ప్రదర్శనతో కేక పుట్టిస్తున్న ప్రగ్యా జైస్వాల్(ఫొటోలతో)

Pragya Jaiswal hot bold thighs
Pragya Jaiswal hot bold thighs

Pragya Jaiswal hot bold thighs | అందాల ఆరబోతకు అస్సలు వెనుకాడని టాలీవుడ్ హీరోయిన్లలో ప్రగ్య జైస్వాల్ ముందు వరసలో ఉంటుంది. అయితే ఈమెకు ఎందుకనో అవకాశాలు కరువయ్యాయి. బహుశా క్రిష్ కంచె ఆమెకు వేసిన క్లాస్ ముద్ర ఇంకా చెరిగిపోయినట్టు లేదు. సోషల్ మీడియాలో కూడా ఎప్పుడూ హాట్ ఫోజులతో దుమ్ములేపే ఈ అమ్మడు, దర్శక నిర్మాతలకు ఇండైరెక్ట్ గా దేనికైనా రెడీ అనే సందేశాలిచ్చినా ఉపయోగం ఉండట్లేదు. అయితే అనూహ్యంగా అనుకోని అవకాశాన్ని అందిపుచ్చుకుంది ప్రగ్యా జైస్వాల్. బాలయ్య సరసన అఖండ లో గోల్డెన్ అఫర్ అందుకున్న ప్రగ్య జైస్వాల్ చాలాకాలం తరువాత మళ్ళీ లైం లైట్ లోకి వచ్చింది.

అంతేకాదు అఖండ భారీ విజయం సాధించామే కాక అమ్మడికి బాలీవుడ్ అవకాశాల్ని కూడా తెచ్చిపెట్టింది. అందుకే ఎప్పుడూ లైం లైట్ ఉండేందుకు సోషల్ మీడియాలో సెగలు పుట్టిస్తుంది. ఎప్పుడూ ఎద అందాలను ప్రదర్శించే ప్రగ్యాజైశ్వాల్ తాజాగా పోస్ట్ చేసిన తొడల ప్రదర్శన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.