ఐశ్వర్య రాయ్ లుక్ తోపాటు రిలీజ్ డేట్ ప్రకటించిన లైకా

Gorgeous beauty Aishwarya rai amazing look and Ponniyin Selvan release date announced
Gorgeous beauty Aishwarya rai amazing look and Ponniyin Selvan release date announced

Gorgeous beauty Aishwarya rai amazing look and Ponniyin Selvan release date announced | మణిరత్నం ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తున్న హిస్టారిక్ కోలీవుడ్ సినిమా ‘పొన్నియన్ సెల్వన్’ మొదటి భాగం ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 30 న విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా నిర్మిస్తున్న లైకా ప్రొడక్షన్స్ చైర్మన్ అల్లిరాజా సుభాస్కరన్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా నిన్న ఈ ప్రకటన వెలువడింది. దానితో పాటు విశ్వసుందరి ఐశ్వర్యారాయ్ లుక్ కూడా విడుదలయింది. ఈ సినిమా కల్కి రచించిన ‘పొన్నియన్ సెల్వన్’ నవల ఆధారంగా తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో విక్రమ్, త్రిష, ఐశ్వర్య రాయ్, కార్తీ, జయం రవి, జయరాం, ప్రభు, ప్రకాష్ రాజ్ లు ప్రధాన పాత్రలలో కనిపించనున్నారు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madras Talkies (@madrastalkies)

Gorgeous beauty Aishwarya rai amazing look and Ponniyin Selvan release date announced