మరోసారి సెగలు పుట్టించిన బిగ్ బాస్ దివి (ఫొటోలతో)

Divi Vadthya hot bold
Divi Vadthya hot bold

Divi Vadthya hot bold | మహేష్ బాబు మహర్షి తోపాటు గతంలో ఎన్నో టాలీవుడ్ సినిమాల్లో నటించినా, దివికి గుర్తింపు రాలేదు. అయితే బిగ్ బాస్ తరువాత అమ్మడి ఫేట్ ఒక్కసారిగా మారిపోయింది. కరోనా వచ్చి లేట్ అయింది గానీ లేకపోతె ఈపాటికి బిగ్ బాస్ దివి సినిమాలు విడుదల అయి ఉండేవి. సోషల్ మీడియాలో కూడా బిగ్ బాస్ తరువాత బిగ్ సెలబ్రిటీ అయింది దివి. అడపాదడపా హాట్ ఫోటోలు సోషల్ మీడియా లో పోస్ట్ చేస్తూ ఫ్యాన్స్ కు ఎప్పుడూ టచ్ లో ఉంటుంది దివి. ఈమధ్య అమ్మడు పోస్ట్ చేసిన కొన్ని ఫోటోలపై మీరూ ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Divi Vadthya (@actordivi)