పూజ హెగ్డే తొడల ప్రదర్శన .. పబ్లిసిటీ కోసమేనా (ఫొటోలతో)

Pooja Hegde hot bold
Pooja Hegde hot bold

Pooja Hegde hot bold | అల వైకుంఠపురంలో సినిమాలో అల్లు అర్జున్ పూజాహెగ్డే పొడుగాటి కాళ్లను చూసి ఫిదా అయి ప్రేమలో పడ్డట్లుగా త్రివిక్రమ్ చూపించాడు. పూజా హెగ్డే లోని తొడల అందాలు ప్రేక్షకులను బాగా ఆకర్షించాయి. తాజా అమ్మడు షేర్ చేసిన ఫొటోలను చూస్తే ఈ విషయం ఆమెకు కూడా తెలుసు అనిపిస్తుంది. పూజా హెగ్డే థైస్ కు టాలీవుడ్ లో అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున ఉంటారు. బహుశా అందుకేనేమో అఖిల్ మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బాచిలర్ సినిమా లుక్ పోస్టర్ లోనూ పూజాహెగ్డే తొడలనే హైలైట్ చేసారు. తనను అలా ఇష్టపడుతారు కనుకే పూజా కూడా ఎక్కువగా థైస్ ఎక్స్ పోజింగ్ కు ప్రాధాన్యం ఇస్తున్నట్టుగా తెలుస్తోంది. ఈ మధ్య కాలంలో పూజ హెగ్డే సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేస్తున్న ఫొటోలన్నీ కూడా తొడలు ప్రదర్శిస్తున్నవే కావటం విశేషం. తాజా ఫోటోపై మీరూ ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)