గోవాలో దేత్తడి హారిక తొడల ప్రదర్శన (వీడియోతో)

Dethadi Harika hot bold
Dethadi Harika hot bold

Dethadi Harika hot bold | యూట్యూబ్ లో అలేఖ్య హారిక, దేత్తడి వీడియోలతో బాగా ఫేమస్ అవటమే కాక సినిమాల్లో కూడా నటించింది. అయితే బిగ్ బాస్ ద్వారా మరింతగా పాపులారిటీ సంపాదించింది దేత్తడి హారిక. స్కిట్స్ నుండి మొదలుకుని అందాల ఆరబోత వరకు బిగ్ బాస్ లో హారిక ప్రదర్శణకు బుల్లితెర ప్రేక్షకులు ఫిదా అయ్యారు. బిగ్ బాస్ హౌస్ నుండి బయకు వచ్చాక వెబ్ సిరీస్ ల్లో ఆఫర్లు దక్కించుకోవడంతో పాటు టీవీ షో ల్లో మెరుస్తూనే ఉంది. ఇక సోషల్ మీడియాలో ఎప్పటిలాగే హాట్ ఫొటో లను షేర్ చేసే హారిక ఈమధ్యే పింక్ శారీ ఫొటోషూట్ ను పోస్ట్ చేసి వైరల్ చేసింది. తాజాగా గోవా నుంచి అమ్మడు పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలు వీడియోలు కూడా వైరల్ అవుతున్నాయి. మీరూ ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Alekhya Harika (@alekhyaharika_)