బ్రా లేకుండా గుండీలు విప్పేసి రచ్చ చేస్తున్న సీరత్ కపూర్ (ఫొటోలతో)

Seerat kapoor hot bold
Seerat kapoor hot bold

Seerat kapoor hot bold | జిద్ సినిమాతో బాలీవుడ్ లో తెరంగేట్రం చేసింది ముంబై పాప సీరత్ కపూర్. ఆ వెంటనే రన్ రాజా రన్ సినిమాతో టాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చేసింది. అప్పటినుంచి టాలీవుడ్ లోనే సెటిలైన సీరత్ కపూర్ నాగార్జున తో ‘రాజు గారి గది 2 ‘ లో, రవి తేజ తో ‘టచ్ చేసి చూడు’ లో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకుంది. బాలీవుడ్ లో అసిస్టెంట్ కొరియోగ్రాఫర్ గా కూడా పనిచేసి మల్టి టాలెంట్ ప్రూవ్ చేసుకున్న సీరత్ కపూర్ సోషల్ మీడియాలో కూడా బాగా యాక్టీవ్. బొద్దుగా ఉండే సీరత్ కపూర్ ఈమధ్య బాగా సన్నబడ్డ ఫోటోలు నెట్లో వైరల్ అయ్యాయి. తాజాగా అమ్మడు ఎద అందాలను బయట పెడుతూ చేసిన ఫోటోషూట్ కూడా వైరల్ అయింది. మీరూ ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Seerat Kapoor (@iamseeratkapoor)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Seerat Kapoor (@iamseeratkapoor)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Seerat Kapoor (@iamseeratkapoor)

Seerat kapoor hot bold