క్లివేజ్ షోతో కిక్కెక్కించిన పూజా హెగ్డే (ఫొటోలతో)

Pooja hegde cleavage show
Pooja hegde cleavage show

Pooja hegde cleavage show | ఒకప్పుడు ఐరన్ లెగ్ ముద్ర పడిన పూజాహెగ్డే ఇప్పుడు మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్ అయిపొయింది. ఎప్పుడో తొమ్మిదేళ్ల క్రితం మూగమూడి(తమిళ్) సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది పూజ హెగ్డే. తెలుగులో నాగచైతన్య సరసన ‘ఒక లైలా కోసం; సినిమాతో ఎంట్రీ ఇచ్చింది. అప్పట్లోనే హృతిక్ రోషన్ సరసన ‘మొహిన్జ్యూదరో’ తో ఎంట్రీ ఇచ్చి భారీ ప్లేఆఫ్ సొంతం చేసుకుంది. అయితే అమ్మడి హైటూ, అందం టాలీవుడ్ లో వరుస అవకాశాలు తెచ్చిపెట్టాయి. కట్ చేస్తే …. ఇప్పుడు టాలీవుడ్, కోలీవుడ్ తోసహా బాలీవుడ్ లోనూ బిజీ అయిపొయింది పూజ. అయినా సోషల్ మీడియా ను నెగ్లెక్ట్ చేయకుండా హాట్ హాట్ ఫోటోషూట్ లు పోస్ట్ చేస్తూ, టచ్ లో ఉంటుంది.

విశేషం ఏమిటంటే సినిమాల్లో కన్నా ఎక్కువగా ఇక్కడ అందాలు ఆరబోస్తూ సెగలు పుట్టిస్తుంది పూజ. తాజాగా క్లివేజ్ షో చేస్తూ పూజ పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. మీరూ ఓ లుక్ వెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

Pooja hegde cleavage show