సెగలు పుట్టిస్తున్న భీమ్లానాయక్ బ్యూటీ (ఫొటోలతో)

Samyuktha Menon hot bold
Samyuktha Menon hot bold

Samyuktha Menon hot bold | మలయాళీ ముద్దుగుమ్మలు సౌత్ భాషలన్నిటిలో హీరోయిన్లు గా గతంలో చెలామణి అయ్యారు. ఇప్పుడూ అవుతున్నారు. తాజాగా మల్లు బ్యూటీ సంయుక్త మీనన్ ఇప్పటికే మలయాళ, తమిళ, కన్నడ, తెలుగు సినిమాల్లో ఎంట్రీ ఇచ్చేసింది. టాలీవుడ్ లో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ కొత్త సినిమాలో నటిస్తుంది. ఇప్పటికే దాదాపు షూటింగ్ పూర్తయిన ఈ సినిమా విడుదలకు దగ్గర్లో ఉంది. మొదటి సినిమా విడుదల కాకుండానే టాలీవుడ్ లో రెండో అవకాశం భీమ్లానాయక్ రూపంలో వచ్చింది. ఆ సినిమా హిట్ అవటంతో అమ్మడికి అవకాశాలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

సోషల్ మీడియాలోనూ బాగా యాక్టీవ్ గా ఉంటూ హాట్ హాట్ ఫొటోలతో సెగలు పుట్టిస్తుంది సంయుక్త. అమ్మడి తాజా ఫోటోషూట్ పై మీరూ ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samyuktha (@iamsamyuktha_)

Samyuktha Menon hot bold