ఇప్పటికే ఇద్దరితో అయిపోయింది … ఇప్పుడు మూడో వ్యక్తి తో…

Tejaswi Madivada hot bold
Tejaswi Madivada hot bold

Tejaswi Madivada hot bold | తెలుగమ్మాయి తేజస్వి పద్దతిగా మహేష్ బాబు ‘సీతమ్మ వాకిట్లో సిరిమల్లె చెట్టు’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. ఆ తరువాత రామ్ గోపాల్ వర్మ ‘ఐస్ క్రీం’ సినిమాతో హీరోయిన్ అయింది. అయితే అది వర్మ సినిమా కావటంతో అమ్మడిపై సహజంగానే బోల్డ్ ముద్ర పడిపోయింది. అప్పటినుంచి కూడా అటువంటి పాత్రలే వస్తుండటంతో కొంతకాలం దూరమై మళ్ళీ ‘కమిట్మెంట్’ అనే సినిమాతో రీఎంట్రీ ఇవ్వబోతుంది. అమ్మడు సోషల్ మీడియా లో బాగా యాక్టీవ్ గా ఉంటూ ఫాలోయింగ్ పెంచుకుంది.

నాని హోస్ట్ చేసిన బిగ్ బాస్ 2 లో పార్టిసిపేట్ చేసిన తేజస్వి ఇప్పుడు బిగ్ బాస్ ఓటిటి లో కూడా పాల్గొంటున్న విషయం తెలిసిందే. ఈసారి బిగ్ బాస్ హౌస్ లో తోలి కెప్టెన్ గా కూడా ఎన్నికైంది తేజస్వి. రీసెంట్ ఎపిసోడ్ లో తన రిలేషన్స్ పై ఓపెన్ అయి బోల్డ్ కామెంట్స్ చేసింది తేజస్వి. ఇప్పటికే ఇద్దరితో లవ్, బ్రేకప్ అయిపోయిందని, ఇప్పుడు మూడో వ్యక్తితో రిలేషన్ లో ఉన్నానని ఓపెన్ అయిపొయింది బోల్డ్ బ్యూటీ తేజస్వి. లవ్ బ్రేకప్స్ రిపీట్ అవుతుండటంతో పెళ్లి కూడా వాయిదా పడుతూ వస్తుందట.

Tejaswi Madivada hot bold